Netlink HTB-1100S-A/B-25KM

Netlink HTB-1100S-A/B-25KM 88 4.5
Rating 88 votes
Price:
P/N:
HTB-1100S-A/B-25KM
Mô tả ngắn
Converter quang 1 sợi Netlink HTB-1100S-A/B-25KM, 10/100BASE-T to 100FX, SC Simplex Fiber, Single-Mode, 25 KM
Thông số kỹ thuật sản phẩm
 Chuẩn   IEEE802.3 10Base-T. 100Base-T, 100Base-F
 Tín hiệu điện    T+, T-, R+, R, GND
 Tín hiệu quang    TX, RX
 Chế độ làm việc   Không đồng bộ, điểm tới điểm, hỗ trợ cả full/half duplex
 Tốc độ truyền dữ liệu điện RJ45    Thích ứng 10/100Mbps
 Tốc độ truyền dữ liệu quang   100Mbps
 Khoảng cách cáp mạng (RJ45)   100 mét
 Khoảng cách quang      25 Km - Single-mode          
 Loại dây cáp điện   UTP 5
 Loại dây cáp quang   Signal-mode 8.3/125, 8.7/125, 9/125 hoặc 10/125μm
 Bước sóng quang  1310nm
 Cổng kết nối điện   RJ45
 Cổng kết nối quang    converter quang SC Simplex Fiber

Điều kiện môi trường:
Nhiệt độ làm việc -0 to 65°C
Nhiệt độ bảo quản -20 to 70°C
Độ ẩm 5% to 95%

Nguồn điện:
Điện áp Nguồn điện rời adapter 5VDC, 220VAC hoặc 48VDC
Công suất tiêu thụ     4W
 

Converter quang 1 sợi  Netlink HTB-1100S-A/B-25KM, 10/100BASE-T to 100FX, SC Simplex Fiber, Single-Mode, 25 KM

Converter quang 1 sợi Netlink HTB-1100S-A/B-25KM là thiết bị thu phát và chuyển đổi qua lại giữa tín hiệu quang và tín hiệu điện với 10/100BASE-T chạy chuẩn converter cáp quang singlemode

Trước hết converter quang 1 sợi Netlink HTB-1100S-A/B-25KM là cách gọi ngắn gọn của Ethernet Media Converter một trong những bộ chuyển đổi converter 1 sợi đang được dùng rất phổ biến chạy tốc độ 10/100. Nó được dùng để truyền tải và mở rộng hệ thống mạng với khoảng cách từ 100m đến 120Km. Được sử dụng trong mạng Ethernet diện rộng, kết nối các thiết bị trong hệ thống mạng của một thành phố - mạng MAN. Bạn không cần cấu hình hay cài đặt cho thiết bị bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi Netlink HTB-1100S-A/B-25KM nó có khả năng thích ứng với hệ thống.

Converter quang Netlink HTB-1100S-A/B-25KM là hoàn toàn phù hợp với tiêu chuẩn IEEE802.3. Nó có thể được chạy anole hoặc cài đặt vào một bộ chuyển đổi quang điện tập trung khung rack. Các thủ tục lắp đặt và hoạt động rất đơn giản và dễ hiểu. tình trạng hoạt động có thể được theo dõi tại địa phương thông qua một tập hợp các chẩn đoán LED nằm ở mặt trước.
HTB-1100S-A/B-25KM Converter quang Netlink HTB-1100S-A/B-25KM, 10/100BASE-T to 100FX, SC Simplex Fiber, Single-Mode, 25 KM
HTB-1100S-25KM Converter quang Netlink HTB-1100S-25KM, 10/100BASE-T to 100FX, SC Duplex Fiber, Single-Mode, 25 KM
HTB-1100S-40KM Converter quang Netlink HTB-1100S-40KM, 10/100BASE-T to 100FX, SC Duplex Fiber, Single-Mode, 40 KM
HTB-1100S-80KM Converter quang Netlink HTB-1100S-80KM, 10/100BASE-T to 100FX, SC Duplex Fiber, Single-Mode, 80 KM
HTB-1100-2KM Converter quang Netlink HTB-1100-2KM, 10/100BASE-T to 100FX, SC Duplex Fiber, MultiMode, 2 KM

Netsystem bán phân phối các loại thiết bị chuyển đổi như converter quang 1 sợi Netlink HTB-1100S-A/B-25KM, 10/100BASE-T to 100FX, SC Simplex Fiber, Single-Mode SM, 25 KMchính hãng giá luôn tốt, miễn phí giao hàng tại tất cả các quận huyện ở Sài gòn tp Hồ Chí Minh và thành phố Hà Nội.

Bạn cần thêm bất cứ thông tin gì, đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline hoặc truy cập website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí về bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi.
 
Sản phẩm bạn quan tâm