Converter cáp quang gigabit single-mode Cablexa

Converter cáp quang gigabit single-mode Cablexa 88 4.5
Rating 88 votes
Price:
P/N:
FMC-GESA-1F1T-31S20
Mô tả ngắn
Converter cáp quang gigabit single-mode Cablexa FMC-GESA-1F1T-31S20 SM 20KM
Thông số kỹ thuật sản phẩm

Thông số kỹ thuật nổi bật converter cáp quang gigabit single-mode Cablexa​

 
Tham số Thông số kỹ thuật
Chế độ truy cập 10/100/1000Mbps
Tiêu chuẩn IEEE802.3, 
IEEE802.3u, 
IEEE802.3z / ab, 
10/100 / 1000Base-T / SX / LX / BX / EX / ZX
giao diện 1 x cổng Ethernet (RJ45) 10/100 / 1000Base-Tx 
?? 1 x cổng Fiber (1x9) 1000Base-Fx
Bước sóng 1310nm đơn mốt
Khoảng cách truyền dẫn Cổng Fiber: 20km 
RJ45 Port: 100m
Cổng kết nối cáp quang SC / PC, ST / PC, FC / PC tùy chọn
Phương tiện chuyển đổi Lưu và chuyển tiếp chế độ
Kiểm soát lưu lượng Full duplex: kiểm soát dòng chảy, 
Half duplex: áp lực trở lại
Điện áp đầu vào AC 110V ~ 240V, DC 5V + 2A, DC-48, DC24V, DC12V
Công suất tiêu thụ <3W
Nhiệt độ hoạt động 0 ~ 50ºC
Độ ẩm hoạt động 5% ~ 90%
Nhiệt độ duy trì -40 ~ 70ºC
Độ ẩm duy trì 5% ~ 90% không ngưng tụ

Tính năng
  • Tuân theo chuẩn IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE802.3z, IEEE802.3ab, IEEE 802.3x tự động đàm phán
  • Làm việc ở 10Mbps hay 100Mbps, đầy đủ hoặc chế độ half-duplex, hoặc 1000Mbps chế độ full-duplex
  • Mở rộng khoảng cách từ 550m (multi-mode) cho 120km (single-mode fiber)
  • Hỗ trợ chức năng tự động MDI / MDIX
  • Trạng thái LED để theo dõi dễ dàng của tình trạng thiết bị
  • Hỗ trợ kích thước khung jumbo 9K byte
  • cung cấp điện bên ngoài
  • Hỗ trợ chức năng LFP độc lập
  • FCC Class A & CE được phê duyệt
Bạn cần thêm bất cứ thông tin gì, đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline hoặc truy cập website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.
 
Sản phẩm bạn quan tâm