Switch Juniper EX2300-24T

Switch Juniper EX2300-24T 88 4.5
Rating 88 votes
Price:
P/N:
EX2300-24T
Mô tả ngắn
EX2300-24T 24-port 10/100/1000BaseT Ethernet Switch with 4 SFP/SFP+ uplink ports
Thông số kỹ thuật sản phẩm

Juniper Switch EX2300-24T 24-port 10/100/1000BaseT, 4 x 1/10G SFP/SFP+ (optics sold separately)​

Juniper Switch EX2300-24T 24-port 10/100/1000BaseT, 4 x 1/10G SFP/SFP+ (optics sold separately)
Tên thiết bị Juniper EX2300 24 Port 10/100/1000BASET 4X1/10G SFP/SFP+ Optics Sold
Dòng sản phẩm EX2300
Model sản phẩm EX2300-24T
Kiểu sản phẩm Switch Layer 3 
Cổng Interfaces/Ports  
Tổng số cổng Interfaces/Ports 24
Cổng Uplink Port
Cổng Modular
Stack Port Không
Cổng/Slot mở rộng 24 x Gigabit Ethernet Network
4 x 10 Gigabit Ethernet Uplink
I/O Expansions  
Số Slot mở rộng 4
Expansion Slot Type SFP+
Shared SFP Slot Không
Number of SFP+ Slots 4
Tốc độ Performance  
Media Type Supported Twisted Pair
Module quang Juniper
Công nghệ Ethernet  Gigabit Ethernet
10 Gigabit Ethernet
Công nghệ Network 10/100/1000Base-T
10GBase-X
Hỗ trợ support mạng  
Hỗ trợ tính năng switch lớp 4
Nguồn Power  
Nguồn Power Supply
Nguồn dự phòng hỗ trợ Không
Cổng quản lý  
Chức năng quản lý
Tính chất vật lý  
Thiết kế cho rack 19 inch 1U
Thiết kế hình thức Rack Mountable 19inch
Wall Mountable
Desktop
Chiều cao 1.8"
Chiều rộng 17.4"
Độ sâu 10.2"
Miscellaneous  
Thân thiện môi trường
Thông tin khác  
Họ sản phẩm Juniper EX2300
Thông số chung  
Hãng Juniper Juniper Networks
Manuf Part# EX2300-24T
Giá EX2300-24T tham khảo Email

Thông tin đặt hàng dòng sản phẩm Juniper EX2300 series

Juniper EX2300-24P EX2300 24-port 10/100/1000BaseT PoE+, 4 x 1/10G SFP/SFP+ (optics sold separately)
Juniper EX2300-24T EX2300 24-port 10/100/1000BaseT, 4 x 1/10G SFP/SFP+ (optics sold separately)
Juniper EX2300-24T-DC EX2300 24-port 10/100/1000BaseT with internal DC PSU, 4 x 1/10G SFP/SFP+ (optics sold separately)
Juniper EX2300-48P EX2300 48-port 10/100/1000BaseT PoE+, 4 x 1/10G SFP/SFP+ (optics sold separately)
Juniper EX2300-48T EX2300 48-port 10/100/1000BaseT, 4 x 1/10G SFP/SFP+ (optics sold separately)
Juniper EX2300-C-12P EX2300 Compact Fanless 12-port 10/100/1000BaseT PoE+, 2 x 1/10G SFP/SFP+ (optics sold separately)
Juniper EX2300-C-12T EX2300 Compact Fanless 12-port 10/100/1000BaseT, 2 x 1/10G SFP/SFP+ (optics sold separately)

Phụ kiện module quang Juniper mở rộng tính năng cho dòng sản phẩm switch EX2300 series

Juniper EX-SFP-1FE-FX Module quang Ethernet nhanh SFP 100Base-FX, 1310nm truyền 2km ...
Juniper EX-SFP-1GE-LH Module quang Gigabit Ethernet SFP 1000Base-LH, 1550nm truyền 70km ...
Juniper EX-SFP-1GE-LX Module quang SFP 1000Base-LX Gigabit Ethernet Optics, 1310nm truyền 10km ...
Juniper EX-SFP-1GE-LX40K Module quang SFP 1000Base-LX Gigabit Ethernet Optics, 1310nm cho 40 km
Juniper EX-SFP-1GE-SX Module quang SFP 1000Base-SX Gigabit Ethernet Optics, 850nm cho tối đa 550m
Juniper EX-SFP-1GE-T Module quang thu phát đồng SFP 1000Base-T 10/100/1000
Juniper EX-SFP-FE20KT13R15 Module quang SFP 100Base-BX, Tx 1310nm / Rx 1550nm cho 20km
Juniper EX-SFP-FE20KT15R13 Module quang SFP 100Base-BX, Tx 1550nm / Rx 1310nm cho 20km
Juniper EX-SFP-GE10KT13R14 Module quang Ethernet SFP 1000Base-BX, Tx 1310nm / Rx 1490nm
Juniper EX-SFP-GE10KT13R15 Module quang Ethernet SFP 1000Base-BX, Tx 1310nm / Rx 1550nm
Juniper EX-SFP-GE10KT14R13 Module quang Ethernet SFP 1000Base-BX, Tx 1490nm / Rx 1310nm.
Juniper EX-SFP-GE10KT15R13 Module quang Ethernet SFP 1000Base-BX, Tx 1550nm / Rx 1310nm.
Juniper EX-SFP-GE40KT13R15 Module quang Ethernet SFP 1000Base-BX, Tx 1310nm / Rx 1550nm.
Juniper EX-SFP-GE40KT15R13 Module quang Ethernet SFP 1000Base-BX, Tx 1550nm / Rx 1310nm.

Liên hệ ngay qua email hoặc gọi hotline để mua Juniper EX2300-24T giá chiết khấu cao!

CÔNG TY TNHH HỆ THỐNG MẠNG (NETSYSTEM)
{Đ}: Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình,TP. Hà Nội,Việt Nam
{T}: 024.37714430 -  024.37714417             
{F}: 024.37711222
{E}: contact@netsystem.vn   
Sản phẩm bạn quan tâm