Switch Juniper EX2300-48P

Switch Juniper EX2300-48P 88 4.5
Rating 88 votes
Price:
$1-$3,600
P/N:
EX2300-48P
Mô tả ngắn
EX2300-48P 48-port 10/100/1000BaseT PoE+ Ethernet Switch with 4 SFP/SFP+ uplink ports
Thông số kỹ thuật sản phẩm

Juniper Switch EX2300-48P 48-port 10/100/1000BaseT PoE+ Ethernet Switch with 4 SFP/SFP+ uplink ports

Juniper Switch EX2300-48P 48-port 10/100/1000BaseT PoE+ Ethernet Switch with 4 SFP/SFP+ uplink ports

Tên thiết bị Juniper 48 Port EX2300 10/100/1000BASET PoE+ 4 x 1/10G SFP/SFP+ Optics Sold
Dòng sản phẩm Juniper EX2300
Model sản phẩm EX2300-48P
Kiểu sản phẩm Switch Layer 3 
Cổng Interfaces/Ports  
Tổng số cổng Interfaces/Ports 48
Cổng Modular
Stack Port Không
Cổng/Slot mở rộng 48 x Gigabit Ethernet Network
4 x 10 Gigabit Ethernet Expansion Slot
I/O Expansions  
Số Slot mở rộng 4
Expansion Slot Type SFP+
Shared SFP Slot Không
Number of SFP+ Slots 4
Tốc độ Performance  
Media Type Supported Module quang Juniper
Twisted Pair
Công nghệ Ethernet  10 Gigabit Ethernet
Gigabit Ethernet
Công nghệ Network 10/100/1000Base-TX
10GBase-X
Hỗ trợ support mạng  
Hỗ trợ tính năng switch lớp 4
Nguồn Power  
Nguồn Power Supply
Cổng quản lý  
Chức năng quản lý
Tính chất vật lý  
Thiết kế cho rack 19 inch 1U
Thiết kế hình thức Rack Mountable 19inch
Wall Mountable
Desktop
Chiều cao 1.8"
Chiều rộng 17.4"
Độ sâu 10.2"
Miscellaneous  
Thân thiện môi trường
Thông tin khác  
Họ sản phẩm EX2300
Thông số chung  
Hãng Juniper Juniper Networks
Manuf Part# EX2300-48P
Giá tham khảo  

Thông tin đặt hàng dòng sản phẩm Switch Juniper EX2300 series

EX2300-24P EX2300 24-port 10/100/1000BaseT PoE+, 4 x 1/10G SFP/SFP+ (optics sold separately)
EX2300-24T EX2300 24-port 10/100/1000BaseT, 4 x 1/10G SFP/SFP+ (optics sold separately)
EX2300-24T-DC EX2300 24-port 10/100/1000BaseT with internal DC PSU, 4 x 1/10G SFP/SFP+ (optics sold separately)
EX2300-48P EX2300 48-port 10/100/1000BaseT PoE+, 4 x 1/10G SFP/SFP+ (optics sold separately)
EX2300-48T EX2300 48-port 10/100/1000BaseT, 4 x 1/10G SFP/SFP+ (optics sold separately)
EX2300-C-12P EX2300 Compact Fanless 12-port 10/100/1000BaseT PoE+, 2 x 1/10G SFP/SFP+ (optics sold separately)
EX2300-C-12T EX2300 Compact Fanless 12-port 10/100/1000BaseT, 2 x 1/10G SFP/SFP+ (optics sold separately)

Juniper EX2300-24T

Phụ kiện module quang Juniper mở rộng tính năng cho dòng sản phẩm Juniper Switch EX2300 series

EX-SFP-1FE-FX Module quang Ethernet nhanh SFP 100Base-FX, 1310nm truyền 2km ...
EX-SFP-1GE-LH Module quang Gigabit Ethernet SFP 1000Base-LH, 1550nm truyền 70km ...
EX-SFP-1GE-LX Module quang SFP 1000Base-LX Gigabit Ethernet Optics, 1310nm truyền 10km ...
EX-SFP-1GE-LX40K Module quang SFP 1000Base-LX Gigabit Ethernet Optics, 1310nm cho 40 km
EX-SFP-1GE-SX Module quang SFP 1000Base-SX Gigabit Ethernet Optics, 850nm cho tối đa 550m
EX-SFP-1GE-T Module quang SFP 1000Base-T 10/100/1000 cáp đồng copper
EX-SFP-FE20KT13R15 Module quang SFP 100Base-BX, Tx 1310nm / Rx 1550nm cho 20km
EX-SFP-FE20KT15R13 Module quang SFP 100Base-BX, Tx 1550nm / Rx 1310nm cho 20km
EX-SFP-GE10KT13R14 Module quang Ethernet SFP 1000Base-BX, Tx 1310nm / Rx 1490nm
EX-SFP-GE10KT13R15 Module quang Ethernet SFP 1000Base-BX, Tx 1310nm / Rx 1550nm
EX-SFP-GE10KT14R13 Module quang Ethernet SFP 1000Base-BX, Tx 1490nm / Rx 1310nm.
EX-SFP-GE10KT15R13 Module quang Ethernet SFP 1000Base-BX, Tx 1550nm / Rx 1310nm.
EX-SFP-GE40KT13R15 Module quang Ethernet SFP 1000Base-BX, Tx 1310nm / Rx 1550nm.
EX-SFP-GE40KT15R13 Module quang Ethernet SFP 1000Base-BX, Tx 1550nm / Rx 1310nm.

Tìm hiểu, hình ảnh, video, chào giá, mua bán, cho thuê Switch Juniper tại Sài gòn và TP. Hà nội. Liên hệ ngay qua email hoặc gọi hotline để có giá Switch Juniper chiết khấu cao!

CÔNG TY TNHH HỆ THỐNG MẠNG [NETSYSTEM]
[Điện thoại] 024.37714430 – 024.37714417 – 024.37711222
[Website] https://netsystemvn.com/switch-juniper/
[Email nhận báo giá] contact@netsystem.vn
[Skype] netsystemvn

✅ Liên hệ để có giá tốt
Hotline/Zalo: 0915495885
Hotline/Zalo: 0914769119
Hotline/Zalo: 0916498448
Hotline/Zalo: 0914025885
Sản phẩm bạn quan tâm

Switch Juniper QFX5100-48T-AFO

P/N: QFX5100-48T-AFO
$1-$24,130

Switch Juniper QFX5100-48T-AFI

P/N: QFX5100-48T-AFI
$1-$24,100