Cisco C9200L-24T-4G-E

Cisco C9200L-24T-4G-E 88 4.5
Rating 88 votes
Price:
P/N:
C9200L-24T-4G-E
Mô tả ngắn
Catalyst 9200L 24-port Data 4x1G uplink Switch, Network Essentials
Thông số kỹ thuật sản phẩm

Switch Cisco C9200L-24T-4G-E Catalyst 9200L 24-port Data 4x1G uplink, Network Essentials

Thiết bị switch mạng Cisco C9200L-24T-4G-E là bộ chuyển mạch Switch Cisco 9200L có 4 cổng uplink 1G và 24 cổng gigabit, với phần mềm Network Essentials. Các thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst 9200 Series mở rộng sức mạnh của mạng dựa trên mục đích và đổi mới phần cứng và phần mềm Catalyst 9000 sang một bộ triển khai rộng hơn. Với phả hệ dòng Cisco 9200L, các thiết bị chuyển mạch Switch 9200L mang đến sự đơn giản mà rất an toàn, luôn bật và đơn giản hóa CNTT.
  • Model: C9200L-24T-4G-E - Cisco Switch Catalyst 9200
  • Detail: Catalyst 9200L 24-port Data 4x1G uplink Switch, Network Essentials
Switch Cisco C9200L-24T-4G-E Catalyst 9200L 24-port Data 4x1G uplink, Network Essentials

Cisco Catalyst 9200 C9200L-24T-4G-E cung cấp những tính năng, đặc điểm nổi bật sau:

● Tối đa 48 cổng khả năng Cấp nguồn qua Ethernet Plus (PoE +)
● Khả năng phục hồi với các đơn vị thay thế trường (FRU) và nguồn điện dự phòng, quạt và đường lên mô-đun
● Tùy chọn đường xuống linh hoạt với dữ liệu hoặc PoE +
● Hiệu quả hoạt động với ngăn xếp bảng nối đa năng tùy chọn, hỗ trợ băng thông xếp chồng lên tới 160 Gbps
● UADP 2.0 Mini với CPU tích hợp cung cấp cho khách hàng quy mô tối ưu hóa với cấu trúc chi phí tốt hơn
● Tăng cường bảo mật với mã hóa AES-128 MACsec, phân đoạn dựa trên chính sách và các hệ thống đáng tin cậy
● Các khả năng của Lớp 3, bao gồm OSPF, EIGRP, ISIS, RIP và truy cập được định tuyến
● Giám sát mạng nâng cao bằng NetFlow linh hoạt hoàn toàn
● Truy cập được xác định bằng phần mềm của Cisco (SD-Access):
Đơn giản hóa các hoạt động và triển khai với tự động hóa dựa trên chính sách từ cạnh sang đám mây được quản lý bằng Công cụ dịch vụ nhận dạng của Cisco (ISE)
Đảm bảo mạng và cải thiện thời gian giải quyết thông qua Cisco DNA Center ™
● Đã bật Plug and Play (PnP): Một ưu đãi đơn giản, an toàn, thống nhất và tích hợp để dễ dàng triển khai hoặc cập nhật thiết bị trong trường hoặc chi nhánh mới cho mạng hiện có
● Cisco IOS XE: Hệ điều hành dựa trên cấp phép phổ biến cho nhóm sản phẩm Cisco Catalyst 9000 dành cho doanh nghiệp với sự hỗ trợ cho khả năng lập trình theo mô hình và truyền phát từ xa
● ASIC với khả năng lập trình và khả năng của động cơ vi mô, cùng với phân bổ có thể định cấu hình của chuyển tiếp Lớp 2 và Lớp 3, Danh sách điều khiển truy cập (ACL) và các mục nhập Chất lượng dịch vụ (QoS)
C9200L-24T-4G-E

Thông số Switch Cisco C9200L-24T-4G-E

Sản phẩm Cisco Switch C9200L-24T-4G-E
Downlinks total 10/100/1000 or PoE+ copper ports 24 ports data
Uplink configuration 4x 1G fixed uplinks
Default primary AC power supply PWR-C5-125WAC
Fans Fixed redundant
Software Network Essentials
Stacking bandwidth 80 Gbps
DRAM 2 GB
Flash 4 GB
Switching capacity 56 Gbps
Forwarding rate 83.33 Mpps
Kích thước 4.4 x 44.5 x 28.8 cm
Weight trọng lượng 4.35 Kg
 

Catalog sản phẩm Switch Cisco C9200L-24T-4G-E

So sánh cấu hình Switch Cisco 9200L giữa C9200L-24T-4G-E và C9200L-24T-4X-E lựa chọn mua sắm tối ưu nhất 

Model mã Switch 9200L C9200L-24T-4G-E C9200L-24T-4X-E
Cổng Downlinks total 10/100/1000 or PoE+ copper ports 24 ports data 24 ports data
Cổng Uplink configuration 4x 1G fixed uplinks 4x 10G fixed uplinks
Nguồn mặc định Default primary AC power supply PWR-C5-125WAC PWR-C5-125WAC
Quạt Fans Fixed redundant Fixed redundant
Phần mềm Cisco IOS Software Network Essentials Network Essentials
Stacking bandwidth 80 Gbps 80 Gbps
Bộ nhớ DRAM 2 GB 2 GB
Bộ nhớ Flash 4 GB 4 GB
Switching capacity 56 Gbps 128 Gbps
Forwarding rate 83.33 Mpps 190.4 Mpps

Sau khi chọn Cisco C9200L-24T-4G-E bạn cần mua thêm những phụ kiện gì cho switch này?

PWR-C5-125WAC/2= 125WAC power supply spare
C9200L-STACK-KIT= C9200L Stack Kit Spare
STACK-T4-50CM 50CM Type 3 Stacking Cable
STACK-T4-1M 1M Type 3 Stacking Cable
STACK-T4-3M 3M Type 3 Stacking Cable
GLC-TE= 1000BASE-T SFP transceiver module for Category 5 copper wire
GLC-SX-MMD= 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
GLC-LH-SMD= 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
GLC-EX-SMD= 1000BASE-EX SFP transceiver module, SMF, 1310nm, DOM
GLC-ZX-SMD= 1000BASE-ZX SFP transceiver module, SMF, 1550nm, DOM
C9200L-DNA-P-24-3Y C9200L DNA Premier, 24-port, 3Y Term – DNA, 25 ISE PLS and ISE BASE, 25 SWATCH
C9200L-DNA-P-24-5Y C9200L DNA Premier, 24-port, 5Y Term – DNA, 25 ISE PLS and ISE BASE, 25 SWATCH
C9200L-DNA-P-24-7Y C9200L DNA Premier, 24-port, 7Y Term – DNA, 25 ISE PLS and ISE BASE, 25 SWATCH
C9200L-DNA-P-24 C9200L DNA Premier Term, 24-Port: Includes Term Licenses for DNA Advantage, 25 ISE Base & 25 ISE Plus Endpoints, 25 Stealthwatch Flows (including Virtual Flow Collector & Management Console). Requires separate purchase of ISE appliance/ISE VM and DNA Center appliancev

Liên hệ ngay qua email để nhận báo giá C9200L-24T-4G-E chiết khấu tốt hơn!

Sản phẩm bạn quan tâm